Diễn đàn trường THPT B Hải Hậu-Nam Định
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT B Hải Hậu.
Để trở thành thành viên của diễn đàn xin mời bạn đăng kí.
Nếu chưa muốn đăng kí mời bạn chọn do not display again.
Chúc bạn vui vẻ với diễn đàn. Mong bạn ủng hộ. ^_^
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT B Hải Hậu.
Để trở thành thành viên của diễn đàn xin mời bạn đăng kí.
Nếu chưa muốn đăng kí mời bạn chọn do not display again.
Chúc bạn vui vẻ với diễn đàn. Mong bạn ủng hộ. ^_^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Admin (42)
Thư gửi vợ tương lai Vote_lcapThư gửi vợ tương lai Voting_barThư gửi vợ tương lai Vote_rcap 
sweetlove (40)
Thư gửi vợ tương lai Vote_lcapThư gửi vợ tương lai Voting_barThư gửi vợ tương lai Vote_rcap 
moclannuoc (25)
thanhlong50dltt (14)
nguyenvancong12i (9)
BK_Pro (9)
tranvanbao (7)
phamdien1020 (6)
kandy (5)
mrtran206 (4)
music
LỊCH
THỜI TIẾT
Thủ đô Hà Nội
Ha Noi

NAM ĐỊNH Click for Nam Dinh, Viet Nam Forecast
Tp Hồ Chí Minh
Ho Chi Minh

Tp Ðà Nẵng
Da Nang

Thư gửi vợ tương lai

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
sweetlove

sweetlove

điểm : 69
Birthday : 05/05/1990
Đến từ Đến từ : hải phong-hải hậu-nam định
Job/hobbies : sinh viên

Thư gửi vợ tương lai Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi vợ tương lai   Thư gửi vợ tương lai I_icon_minitimeSat Nov 21, 2009 12:14 am

Em thân mến mặc dù anh và em vẫn chưa biết nhau, vẫn chưa một lần gặp nhau, cũng chẳng biết là anh và em quen nhau trong hoàn cảnh nào cũng, cũng chưa hiểu là em tên là gì. Nhưng anh nghĩ là anh và em có duyên trời định rồi cho nên em mới trở thành vợ của anh. Bởi cái đất nước Việt Nam này gần 80 triệu người mà em lại chọn anh (hay anh chọn em) đó không phải là duyên thì là cái gì đúng không nào?
Em à, bất cứ người đàn ông nào đều mong muốn được vợ yêu thương chăm sóc và anh cũng vậy. Nhưng anh không thích chăm sóc cái kiểu " mẹ chăm sóc con " em hiểu không. Anh chỉ cần em có một chút sức khỏe để mỗi lần anh đi làm hay đi nhậu nhẹt về trong lúc say xỉn em có thể bế anh lên giường lấy khăn lau cho anh rồi đi pha cho anh một cốc nước chanh mát hay một cốc Milo- thứ uống mà anh thik nhất. Đó anh chỉ mong muốn như thế - nó làm anh thật vui.

À còn khi cưới nhau về nữa nhể, em thích chúng ta sẽ đi tuần trăng mật ở đâu nhỉ. Pari nhé hay Roma được không nhỉ?! Cái đó thì cứ để tính sau vậy…

Em à! Anh biết là anh không đẹp trai cho lắm nhưng đừng vì thế mà em liếc người đàn ông khác ở ngoài đường nhé, cái này làm anh hơi ghen đấy. Còn thỉnh thoảng đi ngoài đường, chẳng may anh có liếc mắt nhòm em nào đó thì em cũng đừng ghen quá nhá người ta nói " phải biết chiêm ngưỡng cái đẹp" mà em!

Anh cũng biết rằng đối với anh thì em là người xinh nhất rồi cho nên em đừng lo nghĩ nhiều khi anh “trốn vợ” đi chơi với mấy thằng bạn. Em cứ yên tâm đi bởi anh chung thủy lắm.

À còn chuyện này nữa, anh mong em đừng lục ví của anh, cuối tháng anh sẽ đưa đủ... tiền lương của anh cho em. Những hôm nào em ra đường chẳng may bắt gặp anh đang chở một cô nào đó thì em cứ hiểu đó là bạn cùng công ti hoặc vợ hay người yêu thằng bạn của anh nhé chứ đừng có bám theo rồi "hỏi cho ra nhẽ" Anh cam đoan với em là anh không nhăng nhít đâu em à.

Anh là anh thích xem bóng đá lắm, nhất là khi có AcMilan đá thì em làm ơn đừng tranh chấp quyền xem ti vi của anh nhé, chỉ có 90’ để anh xem thôi mà còn sau đó cái tivi sẽ là của em.

Còn một chuyện này nữa chứ nhỉ suýt nữa thì anh quên mất. Cái điện thoại của anh ấy mà, em đừng bao giờ đọc tin nhắn nhé! Làm thế sẽ vi phạm quyền tự do đó - anh biết là em không làm thế đâu mà vì em tin tưởng anh lắm đúng không em?

Thêm một điều nữa, khi nào có con anh chỉ chịu thay tã cho con thui nhé! Em làm ơn đừng bắt anh… cho con bú, việc này quá sức với anh!

Còn nhiều cái nữa anh muốn em làm cho anh nhưng hiện tại anh chưa nghĩ ra tạm thời thế này đã là anh thấy sung sướng lắm rồi.

Và điều cuối cùng là bức thư này anh để em đọc ngay sau khi anh biết em là ai!

Ký tên: Chồng yêu quí của em

Boy, 21, đẹp zai, thông minh, dáng chuẩn, con nhà gia giáo, học thức uyên thâm, nói chuyện hoạt bát, đá banh giỏi, đàn giỏi hát hay. Có một ước mơ giản dị: 1 vợ, 2 con, 3 tầng, 4 bánh. Mỗi tội có tật nói phét ^^
http://vn.myblog.yahoo.com/anhchangkhohieu_1990
phamdien1020

phamdien1020

điểm : 16
Birthday : 05/11/1990
Đến từ Đến từ : Hải Phong - Hải Hậu
Job/hobbies : Sinh Viên
Humor Humor : http://cuopbien.tk/

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi vợ tương lai   Thư gửi vợ tương lai I_icon_minitimeSun Nov 22, 2009 7:27 pm

hay đấy
http://cuopbien.tk/
XuanBk

điểm : 5
Birthday : 05/05/1989
Đến từ Đến từ : Hai Phu
Job/hobbies : Student

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi vợ tương lai   Thư gửi vợ tương lai I_icon_minitimeWed May 26, 2010 3:13 pm

:D Zui tanh ghe na!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thư gửi vợ tương lai   Thư gửi vợ tương lai I_icon_minitime

Thư gửi vợ tương lai
Trang 1 trong tổng số 1 trang