Diễn đàn trường THPT B Hải Hậu-Nam Định
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT B Hải Hậu.
Để trở thành thành viên của diễn đàn xin mời bạn đăng kí.
Nếu chưa muốn đăng kí mời bạn chọn do not display again.
Chúc bạn vui vẻ với diễn đàn. Mong bạn ủng hộ. ^_^
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT B Hải Hậu.
Để trở thành thành viên của diễn đàn xin mời bạn đăng kí.
Nếu chưa muốn đăng kí mời bạn chọn do not display again.
Chúc bạn vui vẻ với diễn đàn. Mong bạn ủng hộ. ^_^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Admin (42)
truyện cừơi ko dấu Vote_lcaptruyện cừơi ko dấu Voting_bartruyện cừơi ko dấu Vote_rcap 
sweetlove (40)
truyện cừơi ko dấu Vote_lcaptruyện cừơi ko dấu Voting_bartruyện cừơi ko dấu Vote_rcap 
moclannuoc (25)
thanhlong50dltt (14)
nguyenvancong12i (9)
BK_Pro (9)
tranvanbao (7)
phamdien1020 (6)
kandy (5)
mrtran206 (4)
music
LỊCH
THỜI TIẾT
Thủ đô Hà Nội
Ha Noi

NAM ĐỊNH Click for Nam Dinh, Viet Nam Forecast
Tp Hồ Chí Minh
Ho Chi Minh

Tp Ðà Nẵng
Da Nang

truyện cừơi ko dấu

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

điểm : 109
Đến từ Đến từ : nam định
Job/hobbies : sinh viên

truyện cừơi ko dấu Empty
Bài gửiTiêu đề: truyện cừơi ko dấu   truyện cừơi ko dấu I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 9:19 pm

một em gái đáng yêu gởi cho người iu: Anh oi em dang coi quan. Den ngay di anh, muon lam roi. A, tien the mua bao moi nhe, o nha toan bao cu thoi. Ma thoi ko can mua bao dau, em vua mat kinh roi, khong nhin duoc nua anh oi, den ngay di, muon lam roi...

Dịch thư không dấu

Việt Kiều Mai Cồ Lúa có cha Bắc mẹ Nam, sinh trưởng ở ĐBSCL, một hôm nhận được email không dấu của má viết từ VN qua, lá thư như sau

"Con thuong
Luc nay bo ma ban lam du lam ngay nao bo cung coi ao con ma thi coi quan lam cho den noi bo may bi benh liet "duong" toi nao ma cung mo thay con cu teo thang em ut cua con thi moi di tu no rat thich dao cao dai con dua em gai cua con thich "mai dam" cho nen no len thanh pho di lam gai o nha que mai dam thi ko kiem tien duoc ma nghe con o my bi khung bo ma that lo lang "dai" dong tham con"

Vậy phải hiểu lá thư của má Mai Cồ Lúa như thế nào???

Lúa nhận điện thư, tự thêm chấm phảy và dấu tiếng Việt. Đọc xong, Lúa khóc tu tu, thương cho hoàn cảnh gia đình, email do Lúa dịch có dấu như sau :

"Con thương!
Lúc này bố má bận làm dữ lắm, ngày nào bố cũng cởi áo, còn má thì cởi quần, làm cho đến nỗi bố mày bị bịnh liệt "dương" . Tối nào má cũng mò thấy con cu teo. Thằng em út của con thì mới đi tù, nó rất thích dao cạo dái, còn đứa em gái của con thích mãi dâm, cho nên nó lên thành phố đi làm gái, ở nhà quê mãi dâm thì không kiếm tiền được. Má nghe con ở Mỹ bị khùng, bố má thật lơ lãng, "dái" dòng thăm con."

Sau khi khóc xong, Lúa gọi điện về VN hỏi lại sự tình, má Lúa mới đọc nguyên văn như sau :

"Con thương!

Lúc này bố má bận làm dữ lắm, ngày nào bố cũng coi ao, còn má thì coi quán, làm cho đến nổi bố mày bị bịnh liệt "dường" (liệt giường). Tối nào má cũng mơ thấy con. Cu Tèo thằng em út của con thì mới đi tu, nó rất thích đạo Cao Đài. Còn đứa em gái của con thích "mai đầm" (may đầm), cho nên nó lên thành phố đi làm, gái ở nhà quê "mai đầm" thì không kiếm tiền được. Má nghe con ở Mỹ bị khủng bố, má thật lo lắng, "dài" dòng (vài) thăm con .
https://haihaub.forum-viet.net

truyện cừơi ko dấu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» truyện cười cực ngắn
» truyện cười cực ngắn
» Tuyển tập những truyện cười vỡ bụng
» CƯỜI TOE TOÉT!!!!!!!!!
» chuyện cười vỡ bụng