Diễn đàn trường THPT B Hải Hậu-Nam Định
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT B Hải Hậu.
Để trở thành thành viên của diễn đàn xin mời bạn đăng kí.
Nếu chưa muốn đăng kí mời bạn chọn do not display again.
Chúc bạn vui vẻ với diễn đàn. Mong bạn ủng hộ. ^_^
Chào mừng bạn đến với diễn đàn trường THPT B Hải Hậu.
Để trở thành thành viên của diễn đàn xin mời bạn đăng kí.
Nếu chưa muốn đăng kí mời bạn chọn do not display again.
Chúc bạn vui vẻ với diễn đàn. Mong bạn ủng hộ. ^_^
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Admin (42)
chuyện cười vỡ bụng Vote_lcapchuyện cười vỡ bụng Voting_barchuyện cười vỡ bụng Vote_rcap 
sweetlove (40)
chuyện cười vỡ bụng Vote_lcapchuyện cười vỡ bụng Voting_barchuyện cười vỡ bụng Vote_rcap 
moclannuoc (25)
thanhlong50dltt (14)
nguyenvancong12i (9)
BK_Pro (9)
tranvanbao (7)
phamdien1020 (6)
kandy (5)
mrtran206 (4)
music
LỊCH
THỜI TIẾT
Thủ đô Hà Nội
Ha Noi

NAM ĐỊNH Click for Nam Dinh, Viet Nam Forecast
Tp Hồ Chí Minh
Ho Chi Minh

Tp Ðà Nẵng
Da Nang

chuyện cười vỡ bụng

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

điểm : 109
Đến từ Đến từ : nam định
Job/hobbies : sinh viên

chuyện cười vỡ bụng Empty
Bài gửiTiêu đề: chuyện cười vỡ bụng   chuyện cười vỡ bụng I_icon_minitimeSun Nov 08, 2009 9:56 pm

Chuyện số 1:
Táchại của Tiếng Việt không dấu (tin nhắn không dấu của một emgái đáng yêu gởi cho người iu : "Anh oi em dang coi quan. Den ngaydi anh, muon lam roi. A, tien the mua bao moi nhe, o nha toan bao cuthoi. Ma thoi ko can mua bao dau, em vua mat kinh roi, khong nhin duocnua anh oi, den ngay di, muon lam roi..." ---------------> bản gốc:"Anh ơi em đang coi quán. Đến ngay đi anh, muộn lắm rồi. A, tiện thểmua báo mới nhé, ở nhà toàn báo cũ thôi. Mà thôi ko cần mua đâu, em vừamất kính rồi, không nhìn được nữa anh ơi, đến ngay đi anh, muộn lắmrồi..."

Chuyện số 2:
Anhnhư con muỗi Anophen - Em như cô gái ngủ quên mắc màn - "Rắp tâm" anhmới mò sang - Đốt cho một phát...em lăn ốm liền - Ngờ đâu em ốm triềnmiên - Sau hơn 9 tháng tự nhiên bệnh lành - Sinh ra con muỗi...giốnganh - Lớn lên nó cũng đốt quanh xóm làng

Chuyện số 3:
Haivợ chồng cãi nhau - chồng: Sao cô cứ cãi lại tôi nhỉ, thế cô là vợ tôihay là mẹ tôi? - Vợ: Chẳng biết được đâu, thằng nào vẫn bú tôi thìthằng đó là con tôi - Anh chồng tức lắm nhưng chưa biết nói j, thằngcon đế thêm: mẹ nói đúng rồi bố ạ - anh chồng quát: lại cả mày nữa à,mày coi tao là bố mày hay là em mày hả? - thằng con: Chẳng biết đượcđâu, thằng nào cai sữa trước thì thằng đó làm anh!!!

Chuyện số 4: Em ứ lấy chồng...!
Emứ lấy chồng công an đâu, Pháp luật luôn luôn ở trong đầu, Đêm về haiđứa đang yên giấc, Giật mình anh hỏi giấy tờ đâu! Em ứ lấy chồng phicông đâu, Máy bay lượn lượn ở trên đầu, Đêm về hai đứa đang yên giấc,Giật mình anh hỏi toạ độ đâu! Em ứ lấy chồng bộ đội đâu, Mũ cối luônluôn đội trên đầu, Đêm về hai đứa đang yên giấc, Giật mình anh hỏi bắnvào đâu! Em ứ lấy chồng IT đâu, Máy tính luôn luôn ở trong đầu, Đêm vềhai đứa đang yên giấc, Giật mình anh hỏi: Ổ MỀM đâu !!!!

Chuyện số 5:
Haicô gái trẻ tâm sự: - Tình yêu giữa cậu với anh chàng mới quen đến đâurồi? - Phăng teo rồi! - Sao vậy? Tớ thấy tối qua hai người còn đi xemphim với nhau cơ mà! - Tại tối đó trong rạp mất điện mà tay anh tacứ... - Sàm sỡ với cậu à? - Được như vậy còn khá! Đằng này tay anh tacứ giữ chặt đôi giày.

Chuyện số 6:
Bànọ gọi điện thoại cằn nhằn công ty bảo hành chuông cửa: - Tôi chờ cảngày mà các anh chẳng cử ai đến sửa cái chuông cửa bị tịt, thế là sao?- Có đấy thưa bà! Anh thợ đến bấm chuông cả ba, bốn lần mà chẳng thấyai ra mở cửa cả. Sau đó đến lượt tôi đến kiểm tra thì kết quả vẫn vậy.- hic, ....
https://haihaub.forum-viet.net

chuyện cười vỡ bụng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Tuyển tập những truyện cười vỡ bụng
» chuyen hay ne
» Chuyen nhung co be bat thuong
» truyện cừơi ko dấu
» CƯỜI TOE TOÉT!!!!!!!!!